Fréttir

Skráningar á Vestfjarðarmeistaramótið 2009

Sund | 17.09.2009 Aldís Elva Sveinsdóttir 50m bringa og 50m skrið
Frach, Mikolaj

# 2              Boys 12 & Under 50 Breast                                     53,09S

# 4              Boys 12 & Under 100 Breast                                1:58,64S

# 8A           Boys 10 & Under 50 Back                                       50,13S

# 14A         Boys 10 & Under 50 Fly                                          51,17S

# 20A         Boys 10 & Under 50 Free                                        41,35S

# 28            Boys 12 & Under 100 Free                                   1:38,82S

# 44            Boys 12 & Under 66 IM                                                NT

   Helgason, Guðmundur Elías (7)

# 2              Boys 12 & Under 50 Breast                                           NT

# 20A         Boys 10 & Under 50 Free                                              NT

   Hilmarsson, Sigþór (11)

# 2              Boys 12 & Under 50 Breast                                  1:01,13S

# 8B           Boys 11-12 50 Back                                             1:09,42S

# 16            Boys 12 & Under 100 Fly                                             NT

# 20B         Boys 11-12 50 Free                                                 47,38S

# 32A         Boys 12 & Under 200 Fly                                             NT

# 44            Boys 12 & Under 66 IM                                                NT

   Hrafnsson, Hákon (10)

# 8A           Boys 10 & Under 50 Back                                    1:02,26S

# 14A         Boys 10 & Under 50 Fly                                               NT

# 20A         Boys 10 & Under 50 Free                                        49,40S

# 28            Boys 12 & Under 100 Free                                   1:50,37S

# 38            Boys 12 & Under 100 Back                                           NT

# 44            Boys 12 & Under 66 IM                                                NT

   Jóhannsson, Aron Ottó (13)

# 6              Boys 13 & Over100 Breast                                           NT

# 30            Boys 13 & Over100 Free                                              NT

# 46            Boys 13 & Over66 IM                                                  NT

   Jóhannsson, Hilmar (11)

# 2              Boys 12 & Under 50 Breast                                     48,09S

# 4              Boys 12 & Under 100 Breast                                1:40,11S

# 14B         Boys 11-12 50 Fly                                                   50,86S

# 20B         Boys 11-12 50 Free                                                 39,72S

# 28            Boys 12 & Under 100 Free                                   1:31,99S

# 34            Boys 12 & Under 200 IM                                     3:34,62S

# 42A         Boys 12 & Under 200 Breast                                3:40,53S

# 44            Boys 12 & Under 66 IM                                                NT

   Jónasson, Bjarni Pétur Marel (9)

# 2              Boys 12 & Under 50 Breast                                  1:02,04S

# 4              Boys 12 & Under 100 Breast                                2:10,10S

# 8A           Boys 10 & Under 50 Back                                    1:03,05S

# 14A         Boys 10 & Under 50 Fly                                       1:12,96S

# 20A         Boys 10 & Under 50 Free                                        47,52S

# 28            Boys 12 & Under 100 Free                                   1:52,50S

# 34            Boys 12 & Under 200 IM                                              NT

# 44            Boys 12 & Under 66 IM                                                NT

   Jónsson, Dagbjartur Daði (12)

# 2              Boys 12 & Under 50 Breast                                           NT

# 14B         Boys 11-12 50 Fly                                                        NT

# 20B         Boys 11-12 50 Free                                                       NT

# 28            Boys 12 & Under 100 Free                                            NT

# 42A         Boys 12 & Under 200 Breast                                         NT

# 44            Boys 12 & Under 66 IM                                                NT

   Jónsson, Daníel Freyr (15)

# 6              Boys 13 & Over100 Breast                                           NT

# 24            Boys 13 & Over200 Free                                      3:00,94S

# 30            Boys 13 & Over100 Free                                              NT

# 36            Boys 13 & Over200 IM                                        3:16,29S

# 40            Boys 13 & Over100 Back                                             NT

# 46            Boys 13 & Over66 IM                                                  NT

   Jónsson, Hreinn Róbert (10)

# 2              Boys 12 & Under 50 Breast                                     58,51S

# 8A           Boys 10 & Under 50 Back                                       55,20S

# 14A         Boys 10 & Under 50 Fly                                          57,01S

# 20A         Boys 10 & Under 50 Free                                        41,29S

# 28            Boys 12 & Under 100 Free                                   1:39,73S

# 34            Boys 12 & Under 200 IM                                              NT

# 44            Boys 12 & Under 66 IM                                                NT

   Karlsson, Þórir (14)

# 6              Boys 13 & Over100 Breast                                   1:26,40S

# 18            Boys 13 & Over100 Fly                                        1:18,83S

# 30            Boys 13 & Over100 Free                                      1:10,69S

# 36            Boys 13 & Over200 IM                                        2:47,13S

# 46            Boys 13 & Over66 IM                                                  NT

   Sigurðsson, Benedikt (34)

# 48            Boys Senior 400 Free                                                    NT

   Svavarsson, Pétur Ernir (9)

# 2              Boys 12 & Under 50 Breast                                     58,88S

# 4              Boys 12 & Under 100 Breast                                2:25,21S

# 8A           Boys 10 & Under 50 Back                                       58,36S

# 14A         Boys 10 & Under 50 Fly                                          57,74S

# 20A         Boys 10 & Under 50 Free                                        52,69S

# 28            Boys 12 & Under 100 Free                                   1:54,69S

# 44            Boys 12 & Under 66 IM                                                NT

   Tumason, Ívar Tumi (9)

# 2              Boys 12 & Under 50 Breast                                  1:09,25S

# 8A           Boys 10 & Under 50 Back                                       59,14S

# 14A         Boys 10 & Under 50 Fly                                               NT

# 20A         Boys 10 & Under 50 Free                                        49,96S

   Þorbjörnsson, Brynjar Örn (16)

# 24            Boys 13 & Over200 Free                                      2:16,39S

# 30            Boys 13 & Over100 Free                                      1:01,90S

# 40            Boys 13 & Over100 Back                                             NT

# 46            Boys 13 & Over66 IM                                                  NT

   Þórðarson, Guðmundur Elí (14)

# 12            Boys 13 & Over200 Back                                     2:57,29S

# 24            Boys 13 & Over200 Free                                      2:23,81S

# 30            Boys 13 & Over100 Free                                      1:05,71S

# 36            Boys 13 & Over200 IM                                        2:59,56S

# 40            Boys 13 & Over100 Back                                     1:19,82S

# 46            Boys 13 & Over66 IM                                                  NT

            Female IE's:           167

                Male IE's:             88

 

                Total IE's:           255

        Total Athletes:             52